คำอธิบาย
OSLON® SSL 80 GW CS8PM1.CM ประสิทธิภาพที่สูงขึ้น ความต้านทานความร้อนที่ต่ำกว่า ระยะเวลาการขับขี่ที่ขยายออกไป LED รุ่นใหม่ของ Family Oslon SSL นี้นำเสนอรูปแบบการแผ่รังสีที่เน้นล่วงหน้าทำให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานแสงสว่าง
แอปพลิเคชัน
- ความบันเทิง
- แสงในร่ม
- แสงกลางแจ้งและอุตสาหกรรม
คุณสมบัติ
- แพ็คเกจ: แพ็คเกจเซรามิก SMT พร้อมเลนส์ซิลิโคน
- typ รังสี: 80 องศา
- อุณหภูมิสี: 2700k - 4000 k
- cri: 90 (นาที), 92 (typ.), r9: 50 (นาที)
- ESD: 8 KV ACC ถึง ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- ฟลักซ์เรืองแสง: typ . 106 lm @ 3000 K, 85 องศา
- ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 106 lm/w @ 3000 K, 85 องศา
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวอบอุ่น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 3500 K |
| ความเข้มแสง: | 54.2 ซีดี |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 103 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 90 |
| มุมมอง: | 80 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 350 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.85 V |
| คะแนนพลังงาน: | 1 W |
| ความยาว: | 3 มม. |
| ความกว้าง: | 3 มม. |
| ความสูง: | 2.21 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 125 C |
| ชุด: | GW CS8PM1.CM |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| 600 | |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ออสลอน |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| ส่วน # นามแฝง: | Q65112A1157 |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.000882 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: gw cs8pm1.cm - ktlp - xx56 - 1, จีน gw cs8pm1.cm - ktlp-xx56-1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์, BPY 62 3 4, LRTBGVSG VCVE 24 AOAQ 79 THTJ OQ 20 S XX, Ly R976 PS 36 0 20 R18, SFH 4726AS, SFH 4727as A01, Suels of VC Agam 67 4F4G 30 R18
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








