คำอธิบาย
OSLON® SSL 80 GW CS8PM1.EM ประสิทธิภาพที่สูงขึ้น ความต้านทานความร้อนที่ต่ำกว่า ระยะเวลาการขับขี่ที่ขยายออกไป LED รุ่นใหม่ของ Family Oslon SSL นี้นำเสนอรูปแบบการแผ่รังสีที่เน้นล่วงหน้าทำให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานแสงสว่าง
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเป็นกลาง |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 4000 K |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 121 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 80 |
| มุมมอง: | 80 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 350 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.85 V |
| คะแนนอำนาจ: | 1 W |
| ความยาว: | 3 มม. |
| ความกว้าง: | 3 มม. |
| ความสูง: | 2.3 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 125 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 2 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | น้ำใส |
| ชุด: | Oslon SSL 80 |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 600 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ออสลอน |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.000882 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: GW CS8PM1.EM - LQLS - XX55 - 1 - 350-R18, China GW CS8PM1.EM-LQLS-XX55-1-350-R18, LRTBGVSG VCVE 24 AOAQ 79 THTJ OQ 20 S XX, ly e67f bada 46 3b5a 50 r18, PLT5 520DB P, SFH 4554, SFH 4713a, SFH 4726AS
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








