คำอธิบาย
ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับการใช้งานทิศทางการใช้งานสูงจากทั้งในร่มและกลางแจ้งไปจนถึงแบบพกพาและติดตั้งหลอดไฟ LED XLAMP® XT-E LED ให้ประสิทธิภาพสูงและความน่าเชื่อถือสูงในอุตสาหกรรมมาตรฐาน XP/XT มาตรฐาน LED XT -E นำเสนอประโยชน์ของแพลตฟอร์ม XT/XP - แพ็คเกจขนาดกะทัดรัดและพิสูจน์แล้วว่า 3.45 มม. x 3.45 มม. และระบบนิเวศที่จัดตั้งขึ้น - ช่วยให้ผู้ผลิตแสงสว่างสามารถทำให้กระบวนการออกแบบง่ายขึ้นและลดเวลาออกสู่ตลาด
LED XT-E มีอยู่ใน Royal Blue and White LED XT-E สีขาวมีตัวเลือกการรับรู้ความสามารถสูง ในเอกสารนี้คำว่าสีขาวหมายถึง LED XT-E สีขาวโดยไม่คำนึงถึงประสิทธิภาพของมัน มาตรฐานข้อกำหนดและประสิทธิภาพสูงถูกนำมาใช้เมื่อจำเป็นเพื่อแยกความแตกต่างของการดำเนินการของ LED XT-E ที่มีประสิทธิภาพสูงจาก LED XT-E โดยไม่มีตัวเลือกการรับรู้ความสามารถสูง
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | SMD-2 |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 465 nm |
| สีส่องสว่าง: | ราชวงศ์สีน้ำเงิน |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 475 เมกะวัตต์ |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 350 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.8 V |
| คะแนนอำนาจ: | 5 W |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 3.06 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | มีประสบการณ์ |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูสเรล |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ความสูง: | 2.36 มม. |
| ขนาด LED: | 3.45 มม. x 3.45 มม. x 2.36 มม. |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 85 C |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | xlamp |
| พิมพ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| มุมมอง: | 140 องศา |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.009008 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XTeary-0000-000000K01, China XTeary-0000-000000K01 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานโรงงาน, CLQ6B-TKW-S1L1R1H1TBB7935AA3, สำหรับ Cree LED, JK3030AWT-00-0000-000B0BL465E, XPEBPR-L1-0000-00C01, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, XTEAWT-00-0000-000000DF5
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








