คำอธิบาย
LED XLAMP® XP-E2 สร้างขึ้นบนประสิทธิภาพที่ไม่เคยมีมาก่อนของ XP-E ดั้งเดิมโดยการเพิ่มเอาต์พุตลูเมนขึ้นไปถึง 20% ในขณะที่ให้แหล่งกำเนิดจุด LED เดี่ยวสำหรับการควบคุมแสงที่แม่นยำ LED XP-E2 มีรอยเท้าเดียวกับ XP-E ดั้งเดิมซึ่งเป็นเส้นทางการอัพเกรดที่ราบรื่นไปยังลูเมนและ\/หรือประสิทธิภาพที่มากขึ้นในขณะที่ทำให้วงจรการออกแบบสั้นลงสำหรับลูกค้า XP ที่มีอยู่
LED XLAMP XP-E2 เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานแสงที่มีแสงไฟสูงและประสิทธิภาพสูงสุดเช่นโคมไฟติดตั้งติดตั้ง LED, กลางแจ้ง, พกพา, ทิศทางในร่ม, ยานพาหนะฉุกเฉินหรือสถาปัตยกรรม
LED XP-E2 เสนอตัวเลือก S Line Red ในเอกสารนี้คำว่าสีแดงไกลหมายถึง LED XP-E2 สีแดงไกลโดยไม่คำนึงถึงประสิทธิภาพของมัน คำศัพท์สีแดงและ S สีแดงไกลถูกนำมาใช้เมื่อจำเป็นเพื่อแยกความแตกต่างของการดำเนินการของ LED LED สีแดงไกลจาก LED จาก XP-E2 LED โดยไม่มีตัวเลือก S Line
คุณสมบัติ
•มีอยู่ในสีขาว, สีขาวกลางแจ้ง, 80- cri, 90- CRI สีขาว, สีน้ำเงิน, สีน้ำเงิน, สีเขียว, สีเขียว, แอมเบอร์พีซี, อำพัน, สีแดงส้ม, สีแดง, ภาพถ่าย, สีแดงและสีแดงไกลไกล
•ถังขยะที่เข้ากันได้กับ ANSI
•สีขาว binned ที่ 85 องศา
•กระแสสูงสุดของไดรฟ์: Royal Blue, Blue 1.2 A, อื่น ๆ 1.5 A
•ความต้านทานความร้อนต่ำ: ต่ำถึง 1.4 องศา \/w
•มุมมองกว้าง: 105 องศา -140 องศา
•อายุการใช้งานพื้นไม่ จำกัด น้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 องศา \/85% RH
• reflow solderable - JEDEC J - STD - 020C เข้ากันได้
•เส้นทางความร้อนที่เป็นกลางทางไฟฟ้า
• ROHS และเข้าถึงได้ตามมาตรฐาน
•ส่วนประกอบที่ได้รับการยอมรับUL® (E349212)
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD\/SMT |
| แพ็คเกจ \/ เคส: | smd -2 |
| ความยาวคลื่น\/อุณหภูมิสี: | 485 นานาเมตร |
| สีส่องสว่าง: | สีฟ้า |
| ฟลักซ์ฟลักซ์\/เรดิโอฟลักซ์: | 39.8 LM |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 350 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 3.1 V |
| คะแนนพลังงาน: | 3 W |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | xpebbl |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ความสูง: | 2.26 มม. |
| ขนาด LED: | 3.45 มม. x 3.45 มม. x 2.26 มม. |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 150 C |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | xlamp |
| พิมพ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| มุมมอง: | 135 องศา |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| น้ำหนักหน่วย: | 0. 241186 oz |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XPEBBL-l 1-0000-00203, China XPEBBL-l 1-0000-00203 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, สำหรับ Cree LED, JK3030AWT-00-0000-000B0BL465E, xhp35b-0000-0dpud240h, XPEBFR-L1-0000-00801, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, xteary-0000-000000N03
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








