คำอธิบาย
บล็อกเทอร์มินัล PCB; คันโยก; 4 mm²; ระยะห่างพิน 5 มม.; 5 - ขั้ว; Push-in Cage Clamp®; สีเทา
บล็อกเทอร์มินัล PCB, 2604 ซีรี่ส์, สีเทา
บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ (หมายเลขรายการ 2604 - 1105) การเชื่อมต่อสายไฟทำให้ทั้งสองอย่างรวดเร็วและรวดเร็ว มันเป็นตัวเชื่อมต่อสากลที่สามารถใช้งานได้เกือบทุกที่เช่นเป็นตัวเชื่อมต่อ PCB แบบแพลคอบได้ส่วนหัวของแผงการป้อนเข้าขั้วต่อสำหรับราง - บล็อกเทอร์มินัลเมาท์หรือขั้วต่อลอยสำหรับวิธีการติดตั้งที่แตกต่างกัน บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้มีแรงดันไฟฟ้า 400 V และสามารถจัดการกระแสได้ถึง 32 A ทำให้เหมาะสำหรับแอปพลิเคชันโหลดสูง - ตรวจสอบให้แน่ใจว่าความยาวของแถบอยู่ระหว่าง 9 มม. ถึง 11 มม. เมื่อเชื่อมต่อตัวนำเข้ากับบล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ ผลิตภัณฑ์นี้มีเทอร์มินัลตัวนำหนึ่งตัวและใช้ push - ใน Cage Clamp® การผลักดันของเรา - ใน Cage Clamp®เป็นวิธีการบำรุงรักษาสากล - โซลูชันการเชื่อมต่อฟรีสำหรับตัวนำทุกประเภทเสนอข้อได้เปรียบที่สำคัญ: ทั้งของแข็งและดี - ตัวนำที่ติดอยู่กับเฟอร์รูล ขนาดคือ 27.4 x 20.7 x 19.2 มม. (ความกว้าง x ความสูง x ลึก) บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้เหมาะสำหรับตัวนำข้ามส่วนตั้งแต่ 0.2 มม. ²ถึง 4 มม. ² มันมีจุดหนึ่งระดับและห้าจุดที่คุณสามารถใช้เพื่อเชื่อมต่อห้าศักยภาพ / 5 เสา ตัวเรือนสีเทาทำจากโพลีอะไมด์ (PA66) สำหรับฉนวนกันความร้อนหน้าสัมผัสทำจากอิเล็กโทรไลติกทองแดง (ECU) และสปริงที่ยึดทำจากโครเมี่ยม - เหล็กสปริงนิกเกิล (CRNI) พื้นผิวสัมผัสถูกเคลือบด้วยดีบุก บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ทำงานด้วยคันโยก บล็อกเทอร์มินัล PCB ได้รับการออกแบบมาสำหรับการบัดกรี แทรกตัวนำลงในกระดานที่มุม 0 องศา .. พินประสานนั้นถูกจัดระเบียบเหนือเส้นขั้วทั้งหมด (ใน -} บรรทัด) พวกเขามีความยาว 0.8 x 1 มม. และยาว 4 มม. ศักยภาพแต่ละอันมีหมุดประสานสองตัว
ข้อมูลการเชื่อมต่อ
| หน่วยยึด | 5 |
| จำนวนศักยภาพทั้งหมด | 5 |
| จำนวนประเภทการเชื่อมต่อ | 1 |
| จำนวนระดับ | 1 |
การเชื่อมต่อ 1
| เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ | กด - ใน Cage Clamp® |
| ประเภทการกระตุ้น | คันโยก |
| ตัวนำที่แข็งแกร่ง | 0.2 … 4 mm² / 24 … 12 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ติดค้าง | 0.2 … 4 mm² / 24 … 12 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูลที่หุ้มฉนวน | 0.25 … 2.5 มม. ² |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูเลียนที่ไม่มีฉนวน | 0.25 … 2.5 มม. ² |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูลคู่ | 0.25 … 1.5 มม. ² |
| ความยาวแถบ | 9 … 11 มม. / 0.35 … 0.43 นิ้ว |
| ทิศทางการเชื่อมต่อตัวนำไปยัง PCB | 0 องศา |
| หมายเลขเสา | 5 |
ข้อมูลทางกายภาพ
| ระยะห่างพิน | 5 มม. / 0.197 นิ้ว |
| ความกว้าง | 27.4 มม. / 1.079 นิ้ว |
| ความสูง | 20.7 มม. / 0.815 นิ้ว |
| ความสูงจากพื้นผิว | 16.7 มม. / 0.657 นิ้ว |
| ความลึก | 19.2 มม. / 0.756 นิ้ว |
| ความยาวพินบัดกรี | 4 มม. |
| ขนาดพินประสาน | 0.8 x 1 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูเจาะด้วยความอดทน | 1.3 (+0.1)มม. |
ติดต่อ PCB
| ติดต่อ PCB | tht |
| การจัดเรียงพินประสาน | ทั่วทั้งแถบเทอร์มินัล (ใน - บรรทัด) |
| จำนวนหมุดบัดกรีต่อศักยภาพ | 2 |
ข้อมูลวัสดุ
| หมายเหตุ (ข้อมูลวัสดุ) | ข้อมูลเกี่ยวกับข้อกำหนดของวัสดุสามารถดูได้ที่นี่ |
| สี | สีเทา |
| กลุ่มวัสดุ | I |
| วัสดุฉนวน (ที่อยู่อาศัยหลัก) | polyamide (PA66) |
| ระดับความไวต่อความไวต่อ UL94 | V0 |
| วัสดุสปริงหนีบ | Chrome - Nickel Spring Steel (CRNI) |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ (ECu) |
| ติดต่อชุบ | ดีบุก |
| ไฟไหม้ | 0,195MJ |
| สีแอคทูเอเตอร์ | ส้ม |
| น้ำหนัก | 7,7g |
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม
| จำกัด ช่วงอุณหภูมิ | -60 … +105 องศา |
| อุณหภูมิการประมวลผล | -35 … +60 องศา |
| อุณหภูมิการทำงานอย่างต่อเนื่อง | -60 … +105 องศา |
การทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม (สภาพแวดล้อม)
| การทดสอบข้อกำหนดการใช้งานทางรถไฟ - สต็อกกลิ้ง - อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200): 2022-06 |
| การทดสอบขั้นตอนการใช้งานทางรถไฟ - อุปกรณ์สต็อกกลิ้ง - การทดสอบการสั่นสะเทือนและการสั่นสะเทือน | DIN EN 61373 (VDE 0115-0106): 2011-04 |
| ตำแหน่งสเปกตรัม/การติดตั้ง | การทดสอบอายุการใช้งานหมวด 1 คลาส A/B |
| การทดสอบฟังก์ชั่นด้วยเสียง - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านมาตรา 8 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.101G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 10 นาที |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| การวัดการลดแรงดันไฟฟ้าก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบอายุการใช้งานแบบจำลองการบริการผ่านระดับเสียงที่เพิ่มขึ้น - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านตามมาตรา 9 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.572G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 5 h |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบช็อต | ทดสอบผ่านตามมาตรา 10 ของมาตรฐาน |
| รูปแบบช็อต | ครึ่งไซน์ |
| การเร่งความเร็ว | 5G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาช็อต | 30 มิลลิวินาที |
| จำนวนแรงกระแทกต่อแกน | 3 pos. และ 3 neg. |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การสั่นสะเทือนและความเครียดช็อกสำหรับการรีดอุปกรณ์สต็อก | ผ่าน |
ข้อมูลเชิงพาณิชย์
| PU (SPU) | 80 ชิ้น |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่อง |
| ประเทศต้นกำเนิด | PL |
| Gtin | 4055143564328 |
| หมายเลขภาษีศุลกากร | 85369010000 |
การจำแนกผลิตภัณฑ์
| UNSPSC | 39121409 |
| ecl@ss 10.0 | 27-44-04-01 |
| ecl@ss 9.0 | 27-44-04-01 |
| etim 9.0 | EC002643 |
| ETIM 8.0 | EC002643 |
| ECCN | ไม่มีการจำแนกประเภทของสหรัฐฯ |
การปฏิบัติตามผลิตภัณฑ์ด้านสิ่งแวดล้อม
| สถานะการปฏิบัติตาม ROHS | เป็นไปตามมาตรฐานไม่มีการยกเว้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: 2604-1105, จีน 2604-1105 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








