คำอธิบาย
ผ่าน - board smd pcb terminal block; 0.75 มม. ²; ระยะห่างพิน 6.5 มม.; 1 - ขั้ว; กด - ใน Cage Clamp®; ในเทป - และบรรจุภัณฑ์แบบรีล; สีขาว
บล็อกเทอร์มินัล PCB, 2070 Series, Push - ใน Cage Clamp®
บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ (หมายเลขรายการ 2070 - 461/998 - 606) การเชื่อมต่อสายไฟทำให้ความคล่องตัวทำให้ทั้งสองอย่างรวดเร็วและง่ายดาย เหมาะสำหรับการติดตั้งแบบกำหนดเองที่มีประเภทการติดตั้งที่แตกต่างกัน ปัจจุบันและแรงดันไฟฟ้าเป็นปัจจัยสำคัญที่ควรพิจารณาเมื่อเลือกบล็อกเทอร์มินัล PCB เนื่องจากระบุแอปพลิเคชันและการใช้งานที่เป็นไปได้ ผลิตภัณฑ์นี้มีแรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ 320 V และกระแสไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ 9 A. ตัวนำควรเชื่อมต่อกับบล็อกเทอร์มินัล PCB นี้เท่านั้นหากความยาวแถบอยู่ระหว่าง 8 มม. ถึง 10 มม. ผลิตภัณฑ์นี้รวมเทอร์มินัลตัวนำหนึ่งตัวและใช้ push - ใน Cage Clamp® push - ในเทคโนโลยี Cage Clamp®ให้บริการโซลูชั่นการเชื่อมต่อสากลสำหรับตัวนำทุกประเภท จะช่วยให้ทั้งตัวนำที่เป็นของแข็งและดีได้รับการใส่เฟอร์รูลเข้ากับจุดยึดโดยตรงโดยไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือ ขนาดของรายการคือ 5.3 x 7.45 x 22.2 มม. (ความกว้าง x ความสูง x ความลึก) ขึ้นอยู่กับประเภทของตัวนำบล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับตัวนำข้ามส่วนตั้งแต่ 0.2 มม. ²ถึง 0.75 มม. ² สามารถเชื่อมต่อกับขั้วต่อขั้วต่อขั้วได้สูงสุดหนึ่งเสาโดยใช้จุดยึดหนึ่งจุดในระดับหนึ่ง ที่อยู่อาศัยสีขาวทำจาก polyphthalamide (PPA GF) สำหรับฉนวนและหน้าสัมผัสทำจากโลหะผสมทองแดง ดีบุกใช้สำหรับการเคลือบพื้นผิวหน้าสัมผัส บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ทำงานด้วยเครื่องมือปฏิบัติการ บล็อกเทอร์มินัล PCB ได้รับการออกแบบมาสำหรับการบัดกรี SMD บล็อกเทอร์มินัล PCB เหล่านี้ติดตั้งโดยใช้บอร์ด .. ใส่ตัวนำที่มุม 0 องศา ..
ข้อมูลการเชื่อมต่อ
| หน่วยยึด | 1 |
| จำนวนศักยภาพทั้งหมด | 1 |
| จำนวนประเภทการเชื่อมต่อ | 1 |
| จำนวนระดับ | 1 |
การเชื่อมต่อ 1
| เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ | กด - ใน Cage Clamp® |
| ประเภทการกระตุ้น | เครื่องมือปฏิบัติการ |
| ตัวนำที่แข็งแกร่ง | 0.2 … 0.75 mm² / 24 … 18 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ติดค้าง | 0.2 … 0.75 mm² / 24 … 18 AWG |
| ความยาวแถบ | 8 … 10 มม. / 0.31 … 0.39 นิ้ว |
| ทิศทางการเชื่อมต่อตัวนำไปยัง PCB | 0 องศา |
| หมายเลขเสา | 1 |
ข้อมูลทางกายภาพ
| ระยะห่างพิน | 6.5 มม. / 0.256 นิ้ว |
| ความกว้าง | 5.3 มม. / 0.209 นิ้ว |
| ความสูง | 7.45 มม. / 0.293 นิ้ว |
| ความลึก | 22.2 มม. / 0.874 นิ้ว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของเทป - และ {- บรรจุภัณฑ์รีล | 380 มม. |
| ความกว้างเทป | 44 มม. |
| ความหนาของ PCB (สูงสุด) | 2,4 มม. |
ข้อมูลเชิงกล
| ออกแบบ | ไม่มีปก |
| ประเภทการติดตั้ง | ผ่าน - บอร์ด |
ติดต่อ PCB
| ติดต่อ PCB | SMD |
| การจัดเรียงพินประสาน | ทั่วทั้งแถบเทอร์มินัล (ใน - บรรทัด) |
| จำนวนหมุดบัดกรีต่อศักยภาพ | 2 |
ข้อมูลวัสดุ
| หมายเหตุ (ข้อมูลวัสดุ) | ข้อมูลเกี่ยวกับข้อกำหนดของวัสดุสามารถดูได้ที่นี่ |
| สี | สีขาว |
| กลุ่มวัสดุ | I |
| วัสดุฉนวน (ที่อยู่อาศัยหลัก) | Polyphthalamide (PPA GF) |
| ระดับความไวต่อความไวต่อ UL94 | V0 |
| วัสดุติดต่อ | โลหะผสมทองแดง |
| ติดต่อชุบ | ดีบุก |
| ไฟไหม้ | 0,013MJ |
| น้ำหนัก | 0,6g |
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม
| จำกัด ช่วงอุณหภูมิ | -60 … +105 องศา |
การทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม (สภาพแวดล้อม)
| การทดสอบข้อกำหนดการใช้งานทางรถไฟ - สต็อกกลิ้ง - อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200): 2022-06 |
| การทดสอบขั้นตอนการใช้งานทางรถไฟ - อุปกรณ์สต็อกกลิ้ง - การทดสอบการสั่นสะเทือนและการสั่นสะเทือน | DIN EN 61373 (VDE 0115-0106): 2011-04 |
| ตำแหน่งสเปกตรัม/การติดตั้ง | การทดสอบอายุการใช้งานหมวด 1 คลาส A/B |
| การทดสอบฟังก์ชั่นด้วยเสียง - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านมาตรา 8 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.101G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 10 นาที |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| การวัดการลดแรงดันไฟฟ้าก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบอายุการใช้งานแบบจำลองการบริการผ่านระดับเสียงที่เพิ่มขึ้น - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านตามมาตรา 9 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.572G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 5 h |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบช็อต | ทดสอบผ่านตามมาตรา 10 ของมาตรฐาน |
| รูปแบบช็อต | ครึ่งไซน์ |
| การเร่งความเร็ว | 5G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาช็อต | 30 มิลลิวินาที |
| จำนวนแรงกระแทกต่อแกน | 3 pos. และ 3 neg. |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การสั่นสะเทือนและความเครียดช็อกสำหรับการรีดอุปกรณ์สต็อก | ผ่าน |
ข้อมูลเชิงพาณิชย์
| PU (SPU) | 7020 (1404) พีซี |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่อง |
| ประเทศต้นกำเนิด | ch |
| Gtin | 4055143932783 |
| หมายเลขภาษีศุลกากร | 85369010000 |
การจำแนกผลิตภัณฑ์
| UNSPSC | 39121409 |
| etim 9.0 | EC001284 |
| ETIM 8.0 | EC001284 |
| ECCN | ไม่มีการจำแนกประเภทของสหรัฐฯ |
การปฏิบัติตามผลิตภัณฑ์ด้านสิ่งแวดล้อม
| สถานะการปฏิบัติตาม ROHS | เป็นไปตามมาตรฐานไม่มีการยกเว้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: 2070-461/998-606, จีน 2070-461/998-606 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








