
คำอธิบาย
ค่าเฉลี่ย SKMW30 และ DKMW 30 30 W DC - DC Congulated Converters ให้ช่วงอินพุตกว้าง 4: 1 และพลังงาน 30W ในแพ็คเกจ Dip 1 "x 1" พร้อมอุตสาหกรรม - pinout มาตรฐาน หน่วยเหล่านี้มีให้ในเอาต์พุตเดี่ยวหรือคู่ที่มีประสิทธิภาพสูงสูงถึง 90%, 1.5kVDCI/P - O/P แรงดันไฟฟ้าแยกและ - 40 องศาถึง +85 ช่วงอุณหภูมิการทำงานขององศา ตัวแปลงเป็นไปตามมาตรฐาน EN55032 Radiated Class A โดยไม่มีส่วนประกอบเพิ่มเติม ค่าเฉลี่ย SKMW30 และ DKMW 30 30 ตัวแปลง DC-DC ที่มีการควบคุม DC-DC เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการควบคุมอุตสาหกรรมเครือข่ายไร้สายการสื่อสารโทรคมนาคมการใช้งานสถาปัตยกรรมพลังงานแบบกระจายและอื่น ๆ
คุณสมบัติ
- 30W, Dip 1 "x1" แพ็คเกจที่มีอุตสาหกรรม - pinout มาตรฐาน
- 4: 1 ช่วงอินพุตกว้าง
- -40 องศาถึง +85 ช่วงอุณหภูมิการทำงานขององศา
- ไม่จำเป็นต้องโหลดขั้นต่ำ
- สอดคล้องกับข้อกำหนดของ Class A ที่เปล่งออกมา EN55032 โดยไม่มีส่วนประกอบเพิ่มเติม
- ประสิทธิภาพสูงถึง 90%
- การลัดวงจร (ต่อเนื่อง), โอเวอร์โหลด, แรงดันไฟฟ้าเกินและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าต่ำ
- 1.5kVDCI/O แยก
- การควบคุมการเปิด/ปิดระยะไกลและการตัดแต่งเอาต์พุต (10%)
- การรับประกัน 3 ปี
แอปพลิเคชัน
- ระบบโทรคมนาคม / ดาต้าคอม
- เครือข่ายไร้สาย
- เครื่องดนตรี
- เครื่องวิเคราะห์
- สิ่งอำนวยความสะดวกในการควบคุมอุตสาหกรรม
- เครื่องตรวจจับ
- สวิตช์ข้อมูล
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | หมายถึงดี |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ตัวแปลง DC/DC ที่แยกได้ - ผ่านหลุม |
| Rohs: | รายละเอียด |
| สไตล์การติดตั้ง: | ผ่านรู |
| จำนวนเอาต์พุต: | 1 เอาต์พุต |
| กำลังขับ: | 30 W |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต, เล็กน้อย: | 24 V |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต - min: | 9 V |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต - สูงสุด: | 36 V |
| แรงดันเอาต์พุต - ช่อง 1: | 12 V |
| กระแสเอาต์พุต - ช่อง 1: | 2.5 A |
| แรงดันไฟฟ้าแยก: | 1.5 kV |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 85 C |
| ความยาว: | 25.4 มม. (1 นิ้ว) |
| ความกว้าง: | 25.4 มม. (1 นิ้ว) |
| ความสูง: | 10.2 มม. (0.402 นิ้ว) |
| อุตสาหกรรม: | ทางอุตสาหกรรม |
| ผลิตภัณฑ์: | โดดเดี่ยว |
| ชุด: | SKMW30 & DKMW30 |
| ยี่ห้อ: | หมายถึงดี |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | 9 V ถึง 36 V |
| บรรจุภัณฑ์: | หลอด |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ตัวแปลง DC ที่แยกได้ - DC |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 12 |
| หมวดหมู่ย่อย: | dc - ตัวแปลง DC |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.634931 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: SKMW30F-12, China SKMW30F-12 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, HDR-30-12, LRS-350-12, LRS-350-24, Meanwell
คู่ของ:NLDD-1200H
ถัดไป:HEP-480-48A
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







