คำอธิบาย
SFH 4640 LED ลำแสงแคบในแพ็คเกจ Midled (940 nm)
แอปพลิเคชัน
- การควบคุมการเข้าถึงและความปลอดภัย
- เครื่องใช้และเครื่องมือ
- ระบบอัตโนมัติจากโรงงาน
- หุ่นยนต์
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ตัวปล่อยอินฟราเรด |
| Rohs: | รายละเอียด |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD\/SMT |
| ความยาวคลื่น: | 950 นาโนเมตร |
| ความเข้มของรังสี: | 80 mW\/sr |
| มุมลำแสง: | 30 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 100 มิลลิแอมป์ |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 1.5 V |
| คะแนนพลังงาน: | 180 เมกะวัตต์ |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 100 C |
| แพ็คเกจ \/ เคส: | Looker ด้านบน |
| คุณสมบัติ: | อีซี-Q100 |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูสเรล |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| เวลาตก: | 12 นาโนวินาที |
| ความสูง: | 1.6 มม. |
| สีส่องสว่าง: | อินฟราเรด |
| ความยาว: | 3.1 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | กรวย |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | IR emitters (LED IR) |
| เวลาเพิ่มขึ้น: | 12 นาโนวินาที |
| ชุด: | เอสเอฟเอช 4640 |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 2000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | การสื่อสารข้อมูลอินฟราเรด |
| พิมพ์: | ตัวปล่อยอินฟราเรดคานแคบในแพ็คเกจกลาง |
| มุมมอง: | 24 องศา |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 2.25 มม. |
| ส่วน # นามแฝง: | Q65110A9369 |
| น้ำหนักหน่วย: | 0. 000811 oz |
ป้ายกำกับยอดนิยม: SFH 4640, China SFH 4640 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, GW JTLMS1 CM G7H2 XX57 1 60 R33, GW QSLPS1 PM L2L4 XX53 1 150 R18, ly e67f bada 46 3b5a 50 r18, PLT5 520DB P, SFH 4250 Z, SFH 4554
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








