คำอธิบาย
DURIS® E 2835 GW JTLPS1.KM PRE - รุ่น LED 2835 ที่มีมาตรฐาน 2835 FootPrint ให้มูลค่าการแข่งขันในระดับแอปพลิเคชันและระดับระบบ Duris® E 2835 CRI90 ให้ประสิทธิภาพที่ดีและปิดช่องว่างไปยัง CRI80 นี่เป็นสิ่งสำคัญที่จะสนับสนุนการควบคุมประสิทธิภาพการใช้พลังงานในขณะที่มีคุณภาพแสงที่ดี
แอปพลิเคชัน
- แสงในร่ม
คุณสมบัติ
- แพ็คเกจ: แพ็คเกจ SMT สีขาว, เรซินซิลิโคนกระจายสี
- typ รังสี: 120 องศา (Lambertian emitter)
- อุณหภูมิสี: 2700k - 6500 k
- cri: 90 (นาที), 92 (typ.), r9: 50 (นาที)
- ESD: 2 kV ACC ถึง ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 2)
- ฟลักซ์เรืองแสง: typ . 36.8 lm @ 4000 K
- ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 207 lm/w @ 4000 K
- เสถียร VF การหรี่ลงลึกที่กระแสขับต่ำจาก 1ma
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | SMD-2 |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเป็นกลาง |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 4000 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 40.5 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 90 CRI |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 65 Ma |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.73 V |
| ความยาว: | 3.2 มม. |
| ความกว้าง: | 2.77 มม. |
| ความสูง: | 0.7 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 105 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| รูปร่างเลนส์: | เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | กระจาย |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| การกำหนดค่า: | เดี่ยว |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| 10000 | |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ส่วน # นามแฝง: | Q65113A7069 |
ป้ายกำกับยอดนิยม: gw jtlps1.km - h5h8 - xx55-1-g, China GW JTLPS1.KM-H5H8-XX55-1-G ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานโรงงาน, BPY 62 3 4, GW JTLPS1 CM JNKN XX55 1, GW QSLPS1 EM LXL1 XX56 1, SFH 4043, SFH 4726AS, SFH 4727as A01
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








