คำอธิบาย
Oslon ™ Square GW CSSRM3.pm รุ่นที่ห้าของ Oslon Square พร้อมประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้น LED Power LED ที่มีขนาดกะทัดรัดมากที่สุด - พร้อมความทนทานที่ดีกว่าที่รู้จักกันดีความน่าเชื่อถือสูงอายุการใช้งานที่ยาวนานและความต้านทานความร้อนต่ำ
แอปพลิเคชัน
- เกษตรและพืชสวน
- ความบันเทิง
- แสงกลางแจ้งและอุตสาหกรรม
คุณสมบัติ
- แพ็คเกจ: แพ็คเกจเซรามิก SMT พร้อมเลนส์ซิลิโคน
- typ รังสี: 120 องศา (Lambertian emitter)
- อุณหภูมิสี: 2200k - 6500 k
- cri: 70 (นาที), 72 (typ.), r9: -40 (นาที)
- ESD: 8 KV ACC ถึง ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- ฟลักซ์เรืองแสง: typ . 357 lm @ 4000 K, 85 องศา
- ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 182 lm/w @ 4000 K, 85 องศา
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 1212 (3030 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวอบอุ่น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ความเข้มแสง: | 107 ซีดี |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 334 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 70 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 700 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.8 V |
| คะแนนพลังงาน: | 2 W |
| ความยาว: | 3 มม. |
| ความกว้าง: | 3 มม. |
| ความสูง: | 2.02 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 125 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 2.79 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | GW CSSRM3.PM |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| 3000 | |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ออสลอน |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| ส่วน # นามแฝง: | Q65113A3196 |
ป้ายกำกับยอดนิยม: GW CSSRM3.PM - N8P1 - XX53-1, China GW CSSRM3.PM-N8P1-XX53-1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, GW JTLPS1 CM JNKN XX55 1, ส่วนประกอบ LED, LRTBGVSG VCVE 24 AOAQ 79 THTJ OQ 20 S XX, LW TVSG CBXCX JKPL Z486 20 R18 Z Z, Ly R976 PS 36 0 20 R18, SFH 4726AS
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








