คำอธิบาย
OSLON® SSL 150 GW CSHPM1.PM ประสิทธิภาพที่สูงขึ้น ความต้านทานความร้อนที่ต่ำกว่า ระยะเวลาการขับขี่ที่ขยายออกไป LED รุ่นใหม่ของ Oslon SSL Family นี้ให้รูปแบบการแผ่รังสีที่กว้างช่วยให้การโต้ตอบที่สมบูรณ์แบบและการออกแบบที่หลากหลายรวมถึงกลุ่ม LED ผสมสี
แอปพลิเคชัน
- ความบันเทิง
- แสงในร่ม
- แสงกลางแจ้งและอุตสาหกรรม
คุณสมบัติ
- แพ็คเกจ: แพ็คเกจเซรามิก SMT พร้อมเลนส์ซิลิโคน
- typ รังสี: 150 องศา
- อุณหภูมิสี: 3000K - 6500 K
- cri: 70 (นาที), 72 (typ.), r9: -40 (นาที)
- การบำรุงรักษาลูเมน: ผลการทดสอบตาม IESNA LM-80
- ESD: 8 KV ACC ถึง ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- ฟลักซ์เรืองแสง: typ . 153 lm @ 5000 K, 85 องศา
- ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 156 lm/w @ 5000 K, 85 องศา
| produktattribut | Attributwert |
|---|---|
| Hersteller: | Ams Osram |
| produktkategorie: | Weiße LEDS |
| Rohs: | |
| BEEUCHTUNGSFARBE: | สีขาวอบอุ่น |
| Wellenlänge/Farbtemperatur: | 5700 K |
| Lichtstärke: | 35.4 ซีดี |
| Lichtstrom/Strahlungsleistung: | 144 LM |
| farbwiedergabe - ดัชนี - cri: | 70 |
| Ansichtswinkel: | 150 องศา |
| ถ้า - durchlassstrom: | 350 MA |
| vf - durchlassspannung: | 2.85 V |
| Nennleistung: | 1 W |
| Länge: | 3 มม. |
| Breite: | 3 มม. |
| Höhe: | 1.58 มม. |
| minimale betriebstemperatur: | - 40 C |
| maximale betriebstemperatur: | + 125 C |
| เซเรีย: | GW CSHPM1.pm |
| verpackung: | รอก |
| Marke: | Ams Osram |
| feuchtigkeitsempfindlich: | ใช่ |
| produkt - typ: | ไฟ LED สีขาว |
| 600 | |
| Unterkategorie: | LEDS |
| Handelsname: | ออสลอน |
| ประเภท: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| Artikel # นามแฝง: | gw cshpm1.pm - ltmp - a232-1-350-r18 q65113a5986 |
ป้ายกำกับยอดนิยม: gw cshpm1.pm - ltmp - a232 - 1, จีน gw cshpm1.pm - ltmp-a232-1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์, GW JTLMS1 CM G7H2 XX57 1 60 R33, LR E67F ABCB 46 G3R3 50 R18 Z, SFH 4043, SFH 4250 Z, SFH 4554, SFH 4713a
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








