คำอธิบาย
OSLON® SSL 150 GW CSHPM1.EM ประสิทธิภาพที่สูงขึ้น ความต้านทานความร้อนที่ต่ำกว่า ระยะเวลาการขับขี่ที่ขยายออกไป LED รุ่นใหม่ของ Oslon SSL Family ให้รูปแบบการแผ่รังสีที่กว้างช่วยให้การโต้ตอบที่สมบูรณ์แบบและการออกแบบที่หลากหลายรวมถึงกลุ่ม LED ผสมสี
แอปพลิเคชัน
- ความบันเทิง
- แสงในร่ม
- แสงกลางแจ้งและอุตสาหกรรม
คุณสมบัติ
- แพ็คเกจ: แพ็คเกจเซรามิก SMT พร้อมเลนส์ซิลิโคน
- typ รังสี: 150 องศา
- อุณหภูมิสี: 2500K - 5000 K
- cri: 80 (นาที), 82 (typ.), r9: 0 (นาที)
- ESD: 8 KV ACC ถึง ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Class 3B)
- ฟลักซ์เรืองแสง: typ . 135 lm @ 3000 K, 85 องศา
- ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 135 lm/w @ 3000 K, 85 องศา
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Ams Osram |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวอบอุ่น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ความเข้มแสง: | 28.8 ซีดี |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 117 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 80 |
| มุมมอง: | 150 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 350 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.85 V |
| คะแนนอำนาจ: | 1 W |
| ความยาว: | 3 มม. |
| ความกว้าง: | 3 มม. |
| ความสูง: | 1.58 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 125 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 2.632 มม. x 0.88 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | GW CSHPM1.EM |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| ยี่ห้อ: | Ams Osram |
| คุณสมบัติ: | ESD: 8 kV ACC ถึง ANSI/Esda/Jedec JS-001 (HBM, Class 3B), ประสิทธิภาพที่สูงขึ้น, ความต้านทานความร้อนที่ต่ำกว่า |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| 600 | |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ออสลอน |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| ส่วน # นามแฝง: | GW CSHPM1.EM - LQLS - XX58-1-350-R18 Q65113A5709 |
ป้ายกำกับยอดนิยม: gw cshpm1.em - lslu - xx53 - 1, จีน gw cshpm1.em - lslu-xx53-1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, GW JTLMS1 CM G7H2 XX57 1 60 R33, GW JTLPS1 CM JNKN XX55 1, ส่วนประกอบ LED, LR E67F ABCB 46 G3R3 50 R18 Z, LRTBGVSG VCVE 24 AOAQ 79 THTJ OQ 20 S XX, Ly R976 PS 36 0 20 R18
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








