คำอธิบาย
คุณสมบัติ
•ไฟ LED สีขาวเย็นความสว่างสูงพร้อมเอาต์พุตทั่วไปของ 2100 LM @ 6 A, 85 องศา
•ชิปแนวตั้งให้ความหนาแน่นของลูเมนสูงและมุมเปล่งขนาดเล็กเหมาะสำหรับการเพิ่มความเข้มและระยะห่างของลำแสงในแสงทิศทาง
•ฟอสเฟอร์ - บน - เทคโนโลยีชิปมีความสม่ำเสมอของสีที่มีสีสูงเหนือมุมรังสีทำให้คุณภาพแสงที่เหนือกว่าสำหรับจุดคาน
•กระแสสูงสุดของไดรฟ์: 6 a
•อุณหภูมิสี: 5000K, 5700K, 6500K
•ดัชนีการเรนเดอร์สี: typ . 70, min . 65
•ความต้านทานความร้อนต่ำ: 0.8 องศา /w
• ANSI - ถังขยะที่เข้ากันได้
•เส้นทางความร้อนที่แยกได้ทางไฟฟ้า
• 8 kV HBM ESD คะแนนต่อ ANSI/ESDA/JEDEC JS-001
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | อุปกรณ์ Luminus |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 680 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 70 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 1.5 A |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.9 V |
| คะแนนอำนาจ: | 22 W |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 100 C |
| ชุด: | SST-40 |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | อุปกรณ์ Luminus |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | LED - พลังงานสูง |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 500 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
ป้ายกำกับยอดนิยม: SST-40-WS50-F2-G1502, China SST-40-WS50-F2-G1502 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CBT-140-WCS-L16-TB120, CBT-90-G-C11-JK200, CXM-9-27-90-36-AC10-F3-3, CXM-9-35-80-36-AA10-F3-3, SFT-40-W65S-F50-N4652, SST-20-WDS-A120-L3501
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








