คำอธิบาย
คุณสมบัติ
• CRI สูง, สูง - LED สีขาวอุ่นประสิทธิภาพที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานสูง - แอปพลิเคชันแสงทิศทางประสิทธิภาพ
•ความหนาแน่นของลูเมนสูงของตัวปล่อยเสาหินสูงถึง 503 LM/MM2 (3000K) เหมาะสำหรับการลดขนาดการติดตั้งในขณะที่เพิ่มประสิทธิภาพการใช้แสงในการใช้งานแสงสถาปัตยกรรมที่สำคัญ
•กระแสสูงสุดของไดรฟ์: 2 a
•ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: typ . 130 lm/w @ 350 mA, 85 องศา (3000K)
•อุณหภูมิสี: 2700K, 3000K, 3500K, 4000K
•ดัชนีการเรนเดอร์สี:> 95 •ความต้านทานความร้อนต่ำ: 1.6 องศา /w
• ANSI - ถังขยะที่เข้ากันได้
• lm -80 10, 000-hr ข้อมูลการทดสอบที่มีอยู่, TM-21 ที่ยอดเยี่ยมอายุการใช้งานและความเสถียรของสี
•มีให้เลือก 2 การกำหนดค่ารอยเท้าบัดกรี
•เส้นทางความร้อนที่แยกได้ทางไฟฟ้า
• 8 kV HBM ESD คะแนนต่อ ANSI/ESDA/JEDEC JS-001
• ROHS และเข้าถึงได้ตามมาตรฐาน
แอปพลิเคชัน
•การติดตั้งแสงทิศทางเช่น
•เครื่องซักผ้าผนัง
•ติดตามแสง
•แสงจุด
•ขนาดเล็กสูง - ไฟปิดภาคเรียนเอาท์พุทเอาท์พุท
•จุดทิวทัศน์และไฟน้ำท่วม
•แสงเวทีและสตูดิโอ
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | อุปกรณ์ Luminus |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ข้อ จำกัด การจัดส่ง: |
Mouser ไม่ได้ขายผลิตภัณฑ์นี้ในภูมิภาคของคุณในปัจจุบัน |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 1414 (3535 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเป็นกลาง |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 3500 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 100 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 95 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 350 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.71 V |
| คะแนนอำนาจ: | 7 W |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| ความสูง: | 1.98 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 100 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 2.6 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | น้ำใส |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| ยี่ห้อ: | อุปกรณ์ Luminus |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.100919 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: SST - 20 - W35H-A120-J3351, China SST-20-W35H-A120-J3351 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CBT-140-WCS-L16-TB120, CBT-90-G-C11-JK200, CXM-9-27-90-36-AC10-F3-3, CXM-9-35-80-36-AA10-F3-3, SBR-90-W65S-R71-NA100, SFT-40-W65S-F50-N4652
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








