คำอธิบาย
Luxeon TX ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้ได้ประสิทธิภาพสูงพร้อมความหนาแน่นฟลักซ์สูงเพื่อให้สามารถควบคุมลำแสงได้อย่างแน่นหนาในการใช้งานทิศทางและลูเมนสูง ด้วยความเป็นอิสระจาก Binning และ Performance นำ Luxeon TX LED ได้รับการระบุกำหนดเป้าหมายและทดสอบร้อนที่อุณหภูมิการทำงานในโลกแห่งความเป็นจริง 85 องศาเพื่อให้แน่ใจว่าประสิทธิภาพในการใช้งาน Luxeon TX LED ช่วยให้ระบบเพิ่มประสิทธิภาพโดยการผสมผสานการผสมผสานที่สมบูรณ์แบบของประสิทธิภาพสูงและต้นทุนระบบต่ำในขณะที่อุณหภูมิสีที่มีความสัมพันธ์กันแน่นช่วยให้มั่นใจได้ถึงความสอดคล้องในจุดสีของระบบ
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | รมควัน |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 1515 (3737 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 312 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - CRI: | 70 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 700 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.8 V |
| คะแนนพลังงาน: | 2 W |
| ความยาว: | 3.7 มม. |
| ความกว้าง: | 3.7 มม. |
| ความสูง: | 2.018 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 135 C |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 3.3 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | น้ำใส |
| ชุด: | Luxeon TX |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูโวล |
| ยี่ห้อ: | รมควัน |
| ขนาด LED: | 3.7 มม. x 3.7 มม. x 2.018 มม. |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ความหรูหรา |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.006240 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: L1T2-5070000000000, China L1T2-5070000000000 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, L1CU-40800000000, L1CU-LME1000000000, L1CU-RED1000000000, L1SP-FRD0002000000, L1SP-RYL0002000000, L2C4-3090-M03E0900
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








