คำอธิบาย
Luxeon Sunplus 5050 เป็นไฟ LED ที่มีกำลังสูงโดยใช้แพ็คเกจการยึดพื้นผิว 5050 มาตรฐานที่มีพื้นผิวเปล่งแสงขนาดเล็ก (LES) Luxeon Sunplus 5050 มอบประสิทธิภาพμmol/J และ PPF (μmol/s) และอายุการใช้งานที่ยาวนานด้วย CCT ตั้งแต่ 2200K ถึง 6500K และ CRIS 70, 80 และ 90
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | รมควัน |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | LEDS การปลูกพืชสวน |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 2020 (5050 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 630 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - CRI: | 80 |
| มุมมอง: | 116 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 640 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 6 V |
| คะแนนพลังงาน: | 3.8 W |
| ความยาว: | 5 มม. |
| ความกว้าง: | 5 มม. |
| ความสูง: | 0.7 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 105 C |
| สีเลนส์: | ย้อมสี |
| ขนาดเลนส์: | 4.56 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | รอบแบน |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | กระจาย |
| ชุด: | Luxeon Sunplus 5050 |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | รมควัน |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | ความหรูหรา |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.016491 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: L150-5080500600000, China L150-5080500600000 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, L128-PR00CA3500000, L1CU-40800000000, L1CU-LME1000000000, L1SP-FRD0002000000, L1SP-RYL0002000000, L2C4-3090-M03E0900
คู่ของ:L130-5780HE1400001
ถัดไป:L150-3090502400000
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








