คำอธิบาย
ปรับให้เหมาะสมสำหรับแอพพลิเคชั่น Lumen Lumen สูง - จากในร่มและกลางแจ้งไปยังพกพาและติดตั้งหลอดไฟ, XLAMP® XT - E LED ให้ประสิทธิภาพสูงและความน่าเชื่อถือสูงในอุตสาหกรรมมาตรฐาน XP/XT LED XT - E นำเสนอประโยชน์ของแพลตฟอร์ม XT/XP - ขนาดกะทัดรัดและพิสูจน์แล้วว่า 3.45 มม. x 3.45 มม. และระบบนิเวศที่จัดตั้งขึ้น - ทำให้ผู้ผลิตแสงไฟง่ายขึ้น
XT - E LED มีให้เลือกใน Royal Blue and White XT - E LED สีขาวเสนอตัวเลือกการรับรู้ความสามารถสูง ในเอกสารนี้คำว่าสีขาวหมายถึง LED สีขาวสีขาว - E LED โดยไม่คำนึงถึงประสิทธิภาพของมัน คำศัพท์มาตรฐานและประสิทธิภาพสูงถูกนำมาใช้เมื่อจำเป็นเพื่อแยกความแตกต่างของ performace ของประสิทธิภาพสูง XT - E LED จาก LED - E LED โดยไม่มีตัวเลือกการรับรู้ความสามารถสูง
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 1414 (3535 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 5000 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 139 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 80 |
| มุมมอง: | 115 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 350 MA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.77 V |
| คะแนนพลังงาน: | 1 W |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| ความสูง: | 2.36 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 150 C |
| สีเลนส์: | สีเหลือง |
| ขนาดเลนส์: | 3.06 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | กระจาย |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูโวล |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
ป้ายกำกับยอดนิยม: xteawt - e0 - 0000-00000Hhe3, China Xteawt-E0-0000-00000HHE3 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CLR6A-TKW-SD0F0A0E0BB7C3CE53, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XPEBFR-L1-0000-00801, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, XQered-H0-0000-000000401, XTEAWT-00-0000-000000DF5
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








