คำอธิบาย
LED XLAMP® XP-G3 ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับการใช้งานด้านทิศทางแสงสูงที่มีประสิทธิภาพและการควบคุมแสงเป็นสิ่งสำคัญเช่นถนน, พกพาและพืชสวน แพลตฟอร์ม XP ขนาดกะทัดรัดขนาดกะทัดรัดและพิสูจน์แล้วมีระบบนิเวศน์ที่ยอดเยี่ยมของการแก้ปัญหาเลนส์และระบบที่มีอยู่ช่วยให้ผู้ผลิตแสงสว่างสามารถทำให้กระบวนการออกแบบของพวกเขาง่ายขึ้น
LED XP-G3 มีอยู่ในรุ่นสีขาวและสีน้ำเงินที่แตกต่างกันสองรุ่น: Line Standard & S XP-G3 Photo Red มีอยู่ในเวอร์ชัน S Line เวอร์ชันมาตรฐานสีขาวให้อายุการใช้งาน TM-22 อายุการใช้งานที่ดีที่สุดและความเสถียรของสีเมื่อเวลาผ่านไป รุ่น S ของ S Line, Royal Blue และ Photo Red ให้ประสิทธิภาพที่ดีขึ้นความต้านทานกำมะถันที่ดีที่สุดในชั้นเรียนและความน่าเชื่อถือระดับระบบที่ดีขึ้นผ่านการสลับและการหรี่วงจร ด้วยรุ่นสาย S เหล่านี้ Cree LED มอบเทคโนโลยี LED ที่มีกำลังสูงซึ่งได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับแอพพลิเคชั่นแสงทั่วไปและการปลูกพืชสวนที่เซ็นเซอร์และการสลับกลายเป็นเรื่องธรรมดา
ในเอกสารนี้คำศัพท์สีขาวรอยัลบลูและภาพถ่ายสีแดงแสดงถึง LED สีขาวสีน้ำเงินหรือสีแดง LED XP-G3 สีแดงโดยไม่คำนึงถึงคุณสมบัติมาตรฐานหรือ S Line เส้นมาตรฐานและบรรทัด S จะใช้เมื่อจำเป็นเพื่อแยกความแตกต่างของการดำเนินการของ LED XP-G3 มาตรฐานจาก LED XP-G3 ด้วยตัวเลือก S Line
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | SMD-2 |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 6500 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 164 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - CRI: | 70 |
| มุมมอง: | 125 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 350 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.7 V |
| คะแนนพลังงาน: | 1 W |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| ความสูง: | 2.26 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 85 C |
| สีเลนส์: | สีเหลือง |
| ขนาดเลนส์: | 3.06 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | XLAMP XP-G3 |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ขนาด LED: | 3.45 มม. x 3.45 มม. x 2.26 มม. |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.003527 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XPGDWT-01-0000-00LE1, China XPGDWT-01-0000-00LE1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์, โรงงาน, CLR6A-TKW-SD0F0A0E0BB7C3CE53, สำหรับ Cree LED, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XBDGRN-0000-000000D03, xhp35b-0000-0dpud240h, XPEBFR-L1-0000-00801
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








