คำอธิบาย
LED XLAMP® XP-E2 สร้างขึ้นบนประสิทธิภาพที่ไม่เคยมีมาก่อนของ XP-E ดั้งเดิมโดยการเพิ่มเอาต์พุตลูเมนขึ้นไปถึง 20% ในขณะที่ให้แหล่งกำเนิดจุด LED เดี่ยวสำหรับการควบคุมแสงที่แม่นยำ LED XP-E2 มีรอยเท้าเดียวกับ XP-E ดั้งเดิมซึ่งเป็นเส้นทางการอัพเกรดที่ราบรื่นไปยังลูเมนและ/หรือประสิทธิภาพที่มากขึ้นในขณะที่ทำให้วงจรการออกแบบสั้นลงสำหรับลูกค้า XP ที่มีอยู่
LED XLAMP XP-E2 เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการใช้งานด้านแสงที่มีการส่งออกแสงสูงและประสิทธิภาพสูงสุดเช่นโคมไฟติดตั้งเพิ่มเติม LED, กลางแจ้ง, พกพา, ทิศทางในร่ม, ยานพาหนะฉุกเฉินหรือสถาปัตยกรรม
LED XP-E2 เสนอตัวเลือก S Line Red ในเอกสารนี้คำว่าสีแดงไกลหมายถึง LED XP-E2 สีแดงไกลโดยไม่คำนึงถึงประสิทธิภาพของมัน คำศัพท์สีแดงและ S สีแดงไกลถูกนำมาใช้เมื่อจำเป็นเพื่อแยกความแตกต่างของการดำเนินการของ LED LED สีแดงไกลจาก LED จาก XP-E2 LED โดยไม่มีตัวเลือก S Line
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | SMD-2 |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 465 nm |
| สีส่องสว่าง: | ราชวงศ์สีน้ำเงิน |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 500 เมกะวัตต์ |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 350 MA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.93 V |
| คะแนนอำนาจ: | 3 W |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 3.06 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | น้ำใส |
| ชุด: | xpebry |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูสเรล |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ความสูง: | 2.26 มม. |
| ขนาด LED: | 3.45 มม. x 3.45 มม. x 2.26 มม. |
| ความยาว: | 3.45 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 150 C |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| ชื่อ Tradename: | xlamp |
| พิมพ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| มุมมอง: | 135 องศา |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 3.45 มม. |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.241186 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XPEBRY-L1-0000-00L02, China XPEBRY-L1-0000-00L02 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CMU1006-0000-000N0U0A30U, สำหรับ Cree LED, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XPEBFR-L1-0000-00801, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, xteary-0000-000000N03
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








