คำอธิบาย
ไฟ LED XLAMP® XHP70.3 เป็นไฟ LED ที่มีกำลังสูงมากรุ่นที่สามที่ให้ความหนาแน่นของลูเมนที่ดีที่สุดความน่าเชื่อถือและการควบคุมแสงที่มีอยู่ในขนาดของพวกเขา ด้วยการใช้ประโยชน์จากข้อได้เปรียบของครอบครัว XHP ผู้ผลิตแสงสามารถลดต้นทุนระบบของพวกเขาได้อย่างมากโดยใช้เลนส์น้อยลง PCB และอ่างล้างมือความร้อนน้อยกว่าที่เป็นไปได้ด้วย LED มาตรฐาน
ไฟ LED Family XHP รุ่นที่สามให้ประสิทธิภาพการใช้แสงที่ดีขึ้นเมื่อเทียบกับรุ่นก่อน ๆ โดยมีความเข้มสูงขึ้นผ่านเลนส์มากกว่ารุ่นที่สองและความเข้มบนแกนสูงสุดของครอบครัว XHP
XLAMP XHP70.3 LED ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับการใช้งานแสงกลางแจ้งและพรีเมี่ยมในร่มที่ต้องใช้แสงจำนวนมากจากโคมไฟขนาดเล็กเช่นสนามกีฬาพื้นที่กลางแจ้งและสปอตไลท์สถาปัตยกรรม
คุณสมบัติ
•มีอยู่ในสีขาวและใน 3- v รุ่นหรือ 6- v & 12- v เวอร์ชัน ({6- v\/12- V สามารถกำหนดค่าได้โดยเค้าโครง PCB)
•มีอยู่ใน 5- ขั้นตอนEasyWhite® Bins ที่ 2200 K ถึง 5000 K CCT, 3- ขั้นตอน Bins EasyWhite ที่ 2700 K ถึง 5000 K และ 2- ขั้นตอน Bins EasyWhite ที่ 2700 K ถึง 4000 K CCT
•มีอยู่ในถังขยะสีขาว ANSI ที่ 3000 K ถึง 7000 K CCT
•ตัวเลือกสีออกอากาศที่ 5700 K ให้ประสิทธิภาพสูงสุดสำหรับกิจกรรมทีวีที่ต้องการ TLCI ที่สูงมาก
•มีอยู่ใน Standard, 70-, 80-, 90- และ 95- ตัวเลือก CRI ขั้นต่ำ
• binned ที่ 85 องศา
•กระแสสูงสุดของไดรฟ์: 14,400 mA (3V), 7200 mA (6 V), 3600 mA (12 V)
•ความต้านทานความร้อนต่ำ: 0. 2 องศา \/w •มุมมองกว้าง: 120 องศา (HD), 115 (สวัสดี)
•อายุการใช้งานพื้นไม่ จำกัด น้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 ºC\/85% rh
• reflow solderable - jedec j -std -020 c
• ROHS และเข้าถึงได้ตามมาตรฐาน
•ส่วนประกอบที่ได้รับการยอมรับUL® (E349212)
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD\/SMT |
| แพ็คเกจ \/ เคส: | 2828 (7070 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวเย็น |
| ความยาวคลื่น\/อุณหภูมิสี: | 6500 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์\/เรดิโอฟลักซ์: | 1751 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - CRI: | 68 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 3.6 A, 7.2 A |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 5.6 V, 11.2 V |
| คะแนนพลังงาน: | 7.5 W |
| ความยาว: | 7 มม. |
| ความกว้าง: | 7 มม. |
| ความสูง: | 1 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 85 C |
| สีเลนส์: | ย้อมสี |
| ขนาดเลนส์: | 7 มม. x 7 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | สี่เหลี่ยม |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | XHP70D-HI |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูโวล |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XHP70D-H 0-0000-0 D 00 N20E1, จีน XHP70D-H 0-0000-0 D 00 N20E1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานโรงงาน, CMU1003-0000-000N0B0A30E, สำหรับ Cree LED, JK3030AWT-00-0000-000B0BL465E, XBDGRN-0000-000000D03, XPEBFR-L1-0000-00801, XQered-H0-0000-000000401
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








