คำอธิบาย
ไฟ LED XLAMP® XHP50.3 เป็นไฟ LED ที่มีกำลังสูงมากรุ่นที่สามที่ให้ความหนาแน่นของลูเมนที่ดีที่สุดความน่าเชื่อถือและการควบคุมแสงที่มีอยู่ในขนาดของพวกเขา ด้วยการใช้ประโยชน์จากข้อได้เปรียบของครอบครัว XHP ผู้ผลิตแสงสามารถลดต้นทุนระบบของพวกเขาได้อย่างมากโดยใช้เลนส์น้อยลง PCB และอ่างล้างมือความร้อนน้อยกว่าที่เป็นไปได้ด้วย LED มาตรฐาน ไฟ LED Family XHP รุ่นที่สามให้ประสิทธิภาพทางแสงที่ดีขึ้นเมื่อเทียบกับรุ่นก่อน ๆ พร้อมกับ XHP50 รุ่นที่มีความเข้มสูงใหม่ XHP50.3 ความเข้มสูงให้ความเข้มสองเท่าสำหรับการออกแบบ XHP50 ที่มีอยู่ XLAMP XHP50.3 LED ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับการใช้งานแสงกลางแจ้งและพรีเมี่ยมในร่มที่ต้องใช้แสงจำนวนมากจากโคมไฟขนาดเล็กเช่นสนามกีฬาพื้นที่กลางแจ้งและสปอตไลท์สถาปัตยกรรม
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | 2020 (5050 เมตริก) |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวอบอุ่น |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 900 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 90 |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 3 A, 1.5 A |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 6 V, 12 V |
| ความยาว: | 5 มม. |
| ความกว้าง: | 5 มม. |
| ความสูง: | 1 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 150 C |
| รูปร่างเลนส์: | สี่เหลี่ยม |
| ชุด: | xhp50d - สวัสดี |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XHP50D - H0 - 0000-0D0UH240G จีน XHP50D-H0-0000-0D0UH240G ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CMU1003-0000-000N0B0A30E, สำหรับ Cree LED, JK3030AWT-00-0000-000B0BL465E, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XPEBPR-L1-0000-00C01, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








