คำอธิบาย
LED XLAMP® XFL เป็นตระกูล LED ตัวแรกที่ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับไฟฉายและแอพพลิเคชั่นแสงแบบพกพาอื่น ๆ ในแง่ของเอาต์พุตแสงประสิทธิภาพการใช้แสงและค่า ตระกูล LED XFL มีให้ในสามระดับประสิทธิภาพที่ออกแบบมาสำหรับเป้าหมายเอาต์พุตไฟฉายเฉพาะของ 5K, 8K และ 10K LM พร้อมการสูญเสียแสงและความร้อนทั่วไป ด้วยพื้นผิวแสงที่มีขนาดเล็กกว่า 90% (LES) กว่าโซลูชันการแข่งขันที่มีเอาต์พุตแสงที่คล้ายกันไฟ LED XFL สร้างแสงแบบพกพาที่มีรูปร่างลำแสงดูดีขึ้นการเปลี่ยนแปลงสีน้อยลงและระยะห่างจากการโยนอีกต่อไป ไฟ LED XLAMP XFL ได้รับการปรับให้เหมาะสมสำหรับไฟฉายสูงและแอปพลิเคชันแสงแบบพกพาอื่น ๆ
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| สีส่องสว่าง: | สีขาว |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 6500 K |
| ฟลักซ์ฟลักซ์/เรดิโอฟลักซ์: | 1750 lm |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - cri: | 70 |
| มุมมอง: | 140 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 1.75 A |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 6 V |
| ความยาว: | 7 มม. |
| ความกว้าง: | 7 มม. |
| ความสูง: | 4.49 มม. |
| ขนาดเลนส์: | 7.52 มม. x 3.93 มม. |
| ชุด: | xfl05k |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 1000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานสูง |
ป้ายกำกับยอดนิยม: XFL05K-0000-0B0B0A0E1, China XFL05K-00-0000-0B0B0A0E1, CLR6A-TKW-SD0F0A0E0BB7C3CE53, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XBDGRN-0000-000000D03, xhp35b-0000-0dpud240h, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, XTEAWT-00-0000-000000DF5
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








