คำอธิบาย
XLAMP® CXA1304 LED อาร์เรย์ขยายตระกูลของ Cree LED ที่มีอาร์เรย์หลายตัวสูงหลายตัวในแพลตฟอร์มขนาดเล็กและง่ายต่อการใช้งาน ด้วยแสงไฟ LED XLAMP - ความน่าเชื่อถือของคลาสการเปล่งแสงขนาดเล็กของ CXA1304 ช่วยให้สามารถใช้งานแสงทั้งทิศทางและแบบไม่ได้รวมถึงการติดตั้งติดตั้งหลอดไฟและการออกแบบโคมไฟ มีอยู่ในความสอดคล้องสี 2 ขั้นตอน 3 ขั้นตอนและ 4 ขั้นตอนและมีแหล่งกำเนิดแสง 6-มม. CXA1304 นำระดับฟลักซ์และประสิทธิภาพใหม่มาสู่ฟอร์มแฟคเตอร์นี้ -
คู่มือการออกแบบ LED Family CX ให้ข้อมูลพื้นฐานเกี่ยวกับข้อกำหนดในการใช้ LED CXA1304 ที่ประสบความสำเร็จในการออกแบบโคมไฟ
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED COB สีขาว |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | ซังชิปบนกระดาน |
| สีส่องสว่าง: | สีขาวอบอุ่น |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 3000 K |
| ฟลักซ์เรืองแสง/ฟลักซ์: | 410 LM |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี - CRI: | 80 |
| มุมมอง: | 115 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 200 Ma |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 18 V |
| คะแนนอำนาจ: | 10.9 W |
| ความยาว: | 13.35 มม. |
| ความกว้าง: | 13.35 มม. |
| ความสูง: | 1.15 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 85 C |
| สีเลนส์: | ย้อมสี |
| ขนาดเลนส์: | 6 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | รอบแบน |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | CXA1304 |
| บรรจุภัณฑ์: | ถาด |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ขนาด LED: | 13.35 มม. x 13.35 มม. x 1.15 มม. |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีขาว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 100 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED พลังงานต่ำ |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.026455 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: CXA1304-0000-000F00B430G, China CXA1304-0000-000F00B430G ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CLQ6B-TKW-S1L1R1H1TBB7935AA3, สำหรับ Cree LED, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XPEBFR-L1-0000-00801, XPEBGR-L1-0000-00F02, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








