
คำอธิบาย
ไฟ LED SMD เหล่านี้บรรจุในแพ็คเกจ PLCC4 มาตรฐานอุตสาหกรรม ความน่าเชื่อถือสูงและไฟ LED ความสว่างสูงเหล่านี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานในสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย มุมมองที่กว้างและความสว่างสูงทำให้ LED เหล่านี้เหมาะสำหรับการใช้งานป้ายในร่ม
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | multi - LEDS สี |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | LED RGB |
| สไตล์การติดตั้ง: | SMD/SMT |
| แพ็คเกจ / เคส: | PLCC-4 |
| สีส่องสว่าง: | RGB |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 630 nm, 527 nm, 470 nm |
| มุมมอง: | 120 องศา |
| ถ้า - ส่งต่อปัจจุบัน: | 20 mA |
| vf - แรงดันไปข้างหน้า: | 1.9 V, 3 V, 3 V |
| คะแนนพลังงาน: | 130 MW, 100 MW, 100 MW |
| สีเลนส์: | ไม่มีสี |
| ขนาดเลนส์: | 2.4 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | รอบแบน |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ความสูง: | 1.9 มม. |
| ความยาว: | 3.2 มม. |
| ความเข้มแสง: | 71 MCD, 140 MCD, 36 MCD |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 100 C |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| ไวความชื้น: | ใช่ |
| บรรจุภัณฑ์: | รอก |
| บรรจุภัณฑ์: | ตัดเทป |
| บรรจุภัณฑ์: | มูโวล |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | multi - LEDS สี |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 2000 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | multi - LEDS สี |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 2.8 มม. |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.003633 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: clvba - fka - caedh8bbb7a363, China clvba - fka - caedh8bbb7a363 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์โรงงาน, CLQ6B-TKW-S1L1R1H1TBB7935AA3, สำหรับ Cree LED, JR5050AWT-P-B27EB0000-N0000001, XBDGRN-0000-000000D03, XPPAWT-H0-0000-0000U50DT, XTEAWT-00-0000-000000DF5
คู่ของ:CXA2520-0000-000N0UP440G
ถัดไป:XPGDWT-B1-0000-00KE1
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







