คำอธิบาย
ไฟ LED รูปไข่เหล่านี้ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับหน้าจอวิดีโอสีเต็มรูปแบบป้ายโฆษณาดิจิตอลและสัญญาณข้อมูลผู้โดยสาร รูปแบบการแผ่รังสีรูปไข่และความเข้มที่ส่องสว่างสูงทำให้มั่นใจได้ว่าอุปกรณ์เหล่านี้ยอดเยี่ยมสำหรับแสงแดดที่สดใสหรือการใช้พลังงานต่ำกลางแจ้ง โคมไฟเหล่านี้ทำด้วยอีพ็อกซี่ออพติคอลเกรดขั้นสูงที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานของอุณหภูมิสูงและอุณหภูมิสูงในการใช้งานสัญญาณกลางแจ้งและการใช้งานสัญญาณการห่อหุ้มเรซิ่นมีวัสดุต่อต้านยูวีเพื่อลดผลกระทบของการสัมผัสในระยะยาวต่อแสงแดดโดยตรง
| คุณลักษณะผลิตภัณฑ์ | ค่าแอตทริบิวต์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต: | Cree LED |
| หมวดหมู่ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| Rohs: | รายละเอียด |
| ผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีแดง |
| สไตล์การติดตั้ง: | ผ่านรู |
| แพ็คเกจ / เคส: | t -1 3/4 (5 มม.) |
| ความยาวคลื่น/อุณหภูมิสี: | 621 nm |
| สีส่องสว่าง: | สีแดง |
| ความเข้มแสง: | 3000 MCD |
| ถ้า - ส่งต่อกระแส: | 20 mA |
| VF - แรงดันไปข้างหน้า: | 2.1 V |
| คะแนนพลังงาน: | 130 เมกะวัตต์ |
| สีเลนส์: | สีแดง |
| ขนาดเลนส์: | 5.2 มม. x 4.6 มม. |
| รูปร่างเลนส์: | โดมรูปไข่ |
| ความโปร่งใสของเลนส์: | ชัดเจน |
| ชุด: | C566D-RFE |
| บรรจุภัณฑ์: | จำนวนมาก |
| ยี่ห้อ: | Cree LED |
| ความสูง: | 7.8 มม. |
| ขนาด LED: | t -1 3/4 (5 มม.) |
| ความยาว: | 5.2 มม. |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด: | + 95 C |
| อุณหภูมิการทำงานขั้นต่ำ: | - 40 C |
| ประเภทผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| ปริมาณแพ็คจากโรงงาน: | 500 |
| หมวดหมู่ย่อย: | LEDS |
| พิมพ์: | ไฟ LED สีเดียว |
| มุมมอง: | 70 องศา x 30 องศา |
| VR - แรงดันย้อนกลับ: | 5 V |
| ความกว้าง: | 4.6 มม. |
| น้ำหนักหน่วย: | 0.012418 ออนซ์ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: C566D-RFE-CV0X0BB1, China C566D-RFE-CV0X0BB1 ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, CLQ6B-TKW-S1L1R1H1TBB7935AA3, JK3030AWT-00-0000-000B0BL465E, xhp35b-0000-0dpud240h, XPEBGR-L1-0000-00F02, xteary-0000-000000N03, XTEAWT-00-0000-000000DF5
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








