คำอธิบาย
1 - ตัวเชื่อมต่อตัวนำชาย; คันโยก; Push-in Cage Clamp®; 10 mm²; ระยะห่างพิน 7.62 มม.; 5-pole; ได้รับการปกป้อง 100% จากความไม่พอใจ การติดตั้งราง/แผง DIN-35; 10,00 mm²; สีเทาอ่อน
831 Series PIN Header พร้อมระยะห่าง 7.62 มม.
ส่วนหัว PIN นี้ (หมายเลขรายการ 831 - 1205/306 - 000) เปิดใช้งานการติดตั้งไฟฟ้าไร้รอยต่อ พึ่งพาความน่าเชื่อถือที่พิสูจน์แล้วเมื่อออกแบบอุปกรณ์ของคุณ: ตัวเชื่อมต่อ PCB นำเสนอความเป็นไปได้ที่หลากหลายของแอปพลิเคชัน ส่วนหัว PIN นี้ต้องใช้ความยาวของการลอก 11 ถึง 13 มม. สำหรับการเชื่อมต่อตัวนำ ผลิตภัณฑ์นี้ใช้ push - ในเทคโนโลยี Cage Clamp® Push - ใน Cage Clamp®คือการบำรุงรักษา - ตัวเชื่อมต่อสากลฟรีสำหรับตัวนำทุกประเภทด้วยประโยชน์ที่เพิ่มขึ้นของการเสียบโดยตรง: push - ใน ตัวนำที่เข้มงวดเช่นเดียวกับตัวนำที่ติดอยู่กับเฟอร์รูลสามารถเสียบปลั๊กได้โดยตรงโดยไม่ต้องใช้เครื่องมือ การปรับสภาพของตัวนำเช่นการจีบบนเฟอร์รูสไม่จำเป็น ขนาด (ความกว้าง x ความสูง x ความลึก) คือ (41 x 36.2 x 88.4) มม. ส่วนหัวพินนี้เหมาะสำหรับการข้ามสาย - ส่วนจาก 0.5 มม. ²ถึง 10 มม. ²ขึ้นอยู่กับประเภทตัวนำ พื้นผิวสัมผัสคือดีบุก ส่วนหัว/ตัวเชื่อมต่อพินนี้ทำงานโดยคันโยก MCS ของ Wago - "Multi Connection System" เป็นระบบเชื่อมต่ออเนกประสงค์สำหรับการเดินสายระบบที่สอดคล้องกันของคุณ มันช่วยให้การเดินสายแบบง่าย ๆ ในสายเคเบิลประกอบและอุปกรณ์นี้ต้องขอบคุณสองทิศทางการกระตุ้นสำหรับตัวแปร Cage Clamp®
ข้อมูลการเชื่อมต่อ
| หน่วยยึด | 5 |
| จำนวนศักยภาพทั้งหมด | 5 |
| จำนวนประเภทการเชื่อมต่อ | 1 |
| จำนวนระดับ | 1 |
การเชื่อมต่อ 1
| เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ | กด - ใน Cage Clamp® |
| ประเภทการกระตุ้น | คันโยก |
| ตัวนำที่แข็งแกร่ง | 0.5 … 10 mm² / 20 … 8 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น | 0.5 … 10 mm² / 20 … 8 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูลที่หุ้มฉนวน | 0.5 … 6 มม. ² |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูเลียนที่ไม่มีฉนวน | 0.5 … 6 มม. ² |
| ความยาวแถบ | 11 … 13 มม. / 0.43 … 0.51 นิ้ว |
| หมายเลขเสา | 5 |
| ทิศทางการเข้าเป็นตัวนำไปยังทิศทางการผสมพันธุ์ | 0 องศา |
ข้อมูลทางกายภาพ
| ระยะห่างพิน | 7.62 มม. / 0.3 นิ้ว |
| ความกว้าง | 41 มม. / 1.6 นิ้ว |
| ความสูง | 36.2 มม. |
| ความลึก | 88.4 มม. / 3.480 นิ้ว |
ข้อมูลเชิงกล
| การเข้ารหัสตัวแปร | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | รถไฟ DIN-35 การติดตั้งแผง |
| Anti - การป้องกันการหมุน | ใช่ |
ปลั๊ก - ในการเชื่อมต่อ
| ประเภทการติดต่อ (ตัวเชื่อมต่อที่สามารถทำได้) | ขั้วต่อชาย/ปลั๊ก |
| ตัวเชื่อมต่อ (ประเภทการเชื่อมต่อ) | สำหรับตัวนำ |
| การป้องกันที่ไม่เหมาะสม | ใช่ |
| การเสียบโดยไม่สูญเสียระยะห่างพิน | เลขที่ |
| การล็อคปลั๊ก - ในการเชื่อมต่อ | ไม่มี |
ข้อมูลวัสดุ
| หมายเหตุ (ข้อมูลวัสดุ) | ข้อมูลเกี่ยวกับข้อกำหนดของวัสดุสามารถดูได้ที่นี่ |
| สี | สีเทาอ่อน |
| กลุ่มวัสดุ | I |
| วัสดุฉนวน (ที่อยู่อาศัยหลัก) | polyamide (PA66) |
| ระดับความไวต่อความไวต่อ UL94 | V0 |
| วัสดุสปริงหนีบ | Chrome - Nickel Spring Steel (CRNI) |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดงอิเล็กโทรไลติก (ECu) |
| ติดต่อชุบ | ดีบุก |
| สีแอคทูเอเตอร์ | ส้ม |
| น้ำหนัก | 44,7g |
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม
| จำกัด ช่วงอุณหภูมิ | -60 … +105 องศา |
| อุณหภูมิการประมวลผล | -35 … +60 องศา |
การทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม (สภาพแวดล้อม)
| การทดสอบข้อกำหนดการใช้งานทางรถไฟ - สต็อกกลิ้ง - อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ | DIN EN 50155 (VDE 0115-200): 2022-06 |
| การทดสอบขั้นตอนการใช้งานทางรถไฟ - อุปกรณ์สต็อกกลิ้ง - การทดสอบการสั่นสะเทือนและการสั่นสะเทือน | DIN EN 61373 (VDE 0115-0106): 2011-04 |
| ตำแหน่งสเปกตรัม/การติดตั้ง | การทดสอบอายุการใช้งานหมวด 1 คลาส A/B |
| การทดสอบฟังก์ชั่นด้วยเสียง - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านมาตรา 8 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.101G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 10 นาที |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| การวัดการลดแรงดันไฟฟ้าก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบอายุการใช้งานแบบจำลองการบริการผ่านระดับเสียงที่เพิ่มขึ้น - เช่นการสั่นสะเทือน | ทดสอบผ่านตามมาตรา 9 ของมาตรฐาน |
| ความถี่ | f1 = 5 hz ถึง f2 = 150 Hz |
| การเร่งความเร็ว | 0.572G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาทดสอบต่อแกน | 5 h |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การทดสอบช็อต | ทดสอบผ่านตามมาตรา 10 ของมาตรฐาน |
| รูปแบบช็อต | ครึ่งไซน์ |
| การเร่งความเร็ว | 5G (ระดับการทดสอบสูงสุดที่ใช้สำหรับแกนทั้งหมด) |
| ระยะเวลาช็อต | 30 มิลลิวินาที |
| จำนวนแรงกระแทกต่อแกน | 3 pos. และ 3 neg. |
| เส้นทางทดสอบ | แกน x, y และ z |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การตรวจสอบความผิดพลาดในการติดต่อ/การหยุดชะงัก | ผ่าน |
| ขอบเขตการทดสอบเพิ่มเติม: การวัดการตกแรงดันก่อนและหลังแต่ละแกน | ผ่าน |
| การสั่นสะเทือนและความเครียดช็อกสำหรับการรีดอุปกรณ์สต็อก | ผ่าน |
ข้อมูลเชิงพาณิชย์
| PU (SPU) | 6 ชิ้น |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่อง |
| ประเทศต้นกำเนิด | เดอ |
| Gtin | 4066966115628 |
| หมายเลขภาษีศุลกากร | 85366930000 |
การจำแนกผลิตภัณฑ์
| UNSPSC | 39121409 |
| etim 9.0 | EC001284 |
| ETIM 8.0 | EC001284 |
| ECCN | ไม่มีการจำแนกประเภทของสหรัฐฯ |
การปฏิบัติตามผลิตภัณฑ์ด้านสิ่งแวดล้อม
| สถานะการปฏิบัติตาม ROHS | เป็นไปตามมาตรฐานไม่มีการยกเว้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: 831-1205/306-000, จีน 831-1205/306-000 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








