คำอธิบาย
บล็อกเทอร์มินัล PCB; คันโยก; 6 มม. ²; ระยะห่างพิน 7.5 มม.; 2 - ขั้ว; Push-in Cage Clamp®; สีเทา
2606 ซีรี่ส์บล็อกเทอร์มินัล PCB พร้อม push - ใน Cage Clamp®
บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ (หมายเลขรายการ 2606 - 3102) มุ่งเน้นไปที่การเชื่อมต่อที่รวดเร็วและเชื่อถือได้ พึ่งพาความน่าเชื่อถือที่พิสูจน์แล้วเมื่อออกแบบอุปกรณ์ของคุณ: บล็อกเทอร์มินัล PCB นำเสนอความเป็นไปได้ที่หลากหลายของแอปพลิเคชัน บล็อกเทอร์มินัล PCB นี้ต้องการฉนวนกันความร้อนระหว่าง 11 ถึง 13 มม. สำหรับการเชื่อมต่อตัวนำ ผลิตภัณฑ์นี้มาพร้อมกับ push - ในเทคโนโลยี Cage Clamp® push - ในเทคโนโลยีการเชื่อมต่อ Cage Clamp®ช่วยให้การเชื่อมต่อที่สมบูรณ์แบบของทุกประเภทตัวนำ ประโยชน์ที่เพิ่มขึ้นของการผสมพันธุ์โดยตรงช่วยให้การเชื่อมต่อของตัวนำที่มีความต้านทานต่อหงิกงอเพียงพอเช่นเดียวกับตัวนำที่ติดอยู่กับตัวนำที่ติดอยู่กับเฟอร์รูลโดยไม่มีเครื่องมือ ขนาดคือ (ความกว้าง x ความสูง x ลึก) (17.85 x 31 x 24 มม.) ขึ้นอยู่กับประเภทตัวนำบล็อกเทอร์มินัล PCB เหมาะสำหรับตัวนำหน้าตัดจาก 0.2 มม. ²ถึง 10 มม. ² ดีบุกถูกใช้สำหรับพื้นผิวของหน้าสัมผัส เทอร์มินัล PCB นี้ดำเนินการโดยคันโยก เทอร์มินัล PCB ถูกบัดกรีโดยใช้ THT ตัวนำถูกแทรกที่มุม 90 องศาลงในกระดาน
ข้อมูลไฟฟ้า
| เรตติ้งต่อ | IEC/EN 60664-1 |
| แรงดันไฟฟ้าเล็กน้อย (III/3) | 800V |
| จัดอันดับแรงกระตุ้นทนต่อแรงดันไฟฟ้า (III / 3) | 8kV |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ (III/2) | 1000V |
| จัดอันดับแรงกระตุ้นทนต่อแรงดันไฟฟ้า (III/2) | 8kV |
| แรงดันไฟฟ้าเล็กน้อย (II/2) | 1000V |
| อันดับ Impulse ทนต่อแรงดันไฟฟ้า (II/2) | 8kV |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 41A |
| ตำนาน (เรตติ้ง) | (III / 2) ≙การรับแรงดันไฟฟ้าหมวดหมู่ III / มลพิษระดับ 2 |
คะแนนต่อ UL
| การอนุมัติต่อ | UL 1059 |
| คะแนนแรงดันไฟฟ้า UL (ใช้กลุ่ม B) | 600V |
| จัดอันดับ UL ปัจจุบัน (ใช้กลุ่ม B) | 31A |
| คะแนนแรงดันไฟฟ้า UL (ใช้กลุ่ม C) | 600V |
| จัดอันดับ UL ปัจจุบัน (ใช้กลุ่ม C) | 31A |
คะแนนต่อ CSA
| การอนุมัติต่อ | CSA |
| CSA แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ (ใช้กลุ่ม B) | 600V |
| CSA ปัจจุบันจัดอันดับ (ใช้กลุ่ม B) | 31A |
| CSA แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ (ใช้กลุ่ม C) | 600V |
| CSA ปัจจุบันจัดอันดับ (ใช้กลุ่ม C) | 31A |
ข้อมูลการเชื่อมต่อ
| หน่วยยึด | 2 |
| จำนวนศักยภาพทั้งหมด | 2 |
| จำนวนประเภทการเชื่อมต่อ | 1 |
| จำนวนระดับ | 1 |
การเชื่อมต่อ 1
| เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ | กด - ใน Cage Clamp® |
| ประเภทการกระตุ้น | คันโยก |
| ตัวนำที่แข็งแกร่ง | 0.2 … 10 mm² / 24 … 8 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น | 0.2 … 10 mm² / 24 … 8 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูลที่หุ้มฉนวน | 0.2 … 6 มม. ² |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูเลียนที่ไม่มีฉนวน | 0.5 … 6 มม. ² |
| ดี - ตัวนำที่ควั่น; ด้วยเฟอร์รูลคู่ | 0.25 … 2.5 มม. ² |
| ความยาวแถบ | 11 … 13 มม. / 0.43 … 0.51 นิ้ว |
| ทิศทางการเชื่อมต่อตัวนำไปยัง PCB | 90 องศา |
| หมายเลขเสา | 2 |
ข้อมูลทางกายภาพ
| ระยะห่างพิน | 7.5 มม. / 0.295 นิ้ว |
| ความกว้าง | 17.85 มม. / 0.703 นิ้ว |
| ความสูง | 31 มม. / 1.22 นิ้ว |
| ความสูงจากพื้นผิว | 27 มม. / 1.063 นิ้ว |
| ความลึก | 24 มม. / 0.945 นิ้ว |
| ความยาวพินบัดกรี | 4 มม. |
| ขนาดพินประสาน | 1.5 x 1.2 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูเจาะด้วยความอดทน | 2 (+0.1)มม. |
ติดต่อ PCB
| ติดต่อ PCB | tht |
| การจัดเรียงพินประสาน | ทั่วทั้งแถบเทอร์มินัล (เซ) |
| จำนวนหมุดบัดกรีต่อศักยภาพ | 1 |
ข้อมูลวัสดุ
| หมายเหตุ (ข้อมูลวัสดุ) | ข้อมูลเกี่ยวกับข้อกำหนดของวัสดุสามารถดูได้ที่นี่ |
| สี | สีเทา |
| วัสดุฉนวน (ที่อยู่อาศัยหลัก) | polyamide (PA66) |
| ระดับความไวต่อความไวต่อ UL94 | V0 |
| วัสดุสปริงหนีบ | Chrome - Nickel Spring Steel (CRNI) |
| วัสดุติดต่อ | ทองแดงอิเล็กโทรไลติก (ECu) |
| ติดต่อชุบ | ดีบุก |
| ไฟไหม้ | 0,07MJ |
| สีแอคทูเอเตอร์ | ส้ม |
| น้ำหนัก | 9,4g |
ฟังก์ชั่นใหม่
| จำกัด ช่วงอุณหภูมิ | -60 … +105 องศา |
| อุณหภูมิการประมวลผล | -35 … +60 องศา |
| อุณหภูมิการทำงานอย่างต่อเนื่อง | -60 … +105 องศา |
ข้อมูลเชิงพาณิชย์
| PU (SPU) | 88 ชิ้น |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่อง |
| ประเทศต้นกำเนิด | PL |
| Gtin | 4066966732221 |
| หมายเลขภาษีศุลกากร | 85369010000 |
การจำแนกผลิตภัณฑ์
| etim 9.0 | EC002643 |
| ECCN | ไม่มีการจำแนกประเภทของสหรัฐฯ |
การปฏิบัติตามผลิตภัณฑ์ด้านสิ่งแวดล้อม
| สถานะการปฏิบัติตาม ROHS | เป็นไปตามมาตรฐานไม่มีการยกเว้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: 2606-3102, จีน 2606-3102 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








