คำอธิบาย
ขั้วต่อประกบด้วยคันโยก สำหรับทุกประเภทตัวนำ สูงสุด . 6 mm²; 5 ตัวนำ; ที่อยู่อาศัยโปร่งใส อุณหภูมิอากาศโดยรอบ: สูงสุด 85 องศา (T85); 6,00 mm²; โปร่งใส
ซีรี่ส์ 221 คันโยกเทอร์มินัลพร้อม Cage Clamp®
บล็อกเทอร์มินัลคันโยกนี้หมายเลขรายการ 221 - 625 มุ่งเน้นไปที่การเชื่อมต่อที่ง่ายและเชื่อถือได้ ตั้งแต่การเดินสายอินเตอร์คอมไปจนถึงการเชื่อมต่อเตาไฟฟ้าชุดเทอร์มินัลคันโยกซีรีส์ 221 จะเชื่อมต่อประเภทตัวนำหลากหลายชนิดอย่างรวดเร็วและปลอดภัย บล็อกเทอร์มินัลคันโยกนี้ต้องใช้ความยาวการลอกระหว่าง 12 ถึง 14 มม. สำหรับการเชื่อมต่อตัวนำ บล็อกเทอร์มินัลนี้ที่มีแรงดันไฟฟ้า 450 V ใช้สำหรับกระแสไฟฟ้าสูงถึง 41 A. ผลิตภัณฑ์จึงเหมาะสำหรับการโหลดพลังงานสูง - ผลิตภัณฑ์นี้มีเทคโนโลยี Cage Clamp® การพิสูจน์และการบำรุงรักษา - การเชื่อมต่อ Cage Clamp® Universal ฟรีช่วยให้การเชื่อมต่อของตัวนำทุกประเภทด้วยแคลมป์กรง การปรับสภาพของตัวนำเช่นการจีบบนเฟอร์รูลปลายลวดไม่จำเป็น ขนาดคือ (36.7 x 10.1 x 21.1) มม. ในความกว้าง x ความสูง x ความลึก ขึ้นอยู่กับประเภทตัวนำคันโยกนี้ - บล็อกเทอร์มินัลเหมาะสำหรับตัวนำข้ามส่วนจาก 0.5 มม. ²ถึง 6 มม. ²
คันโยก - บล็อกเทอร์มินัลจากซีรี่ส์ 221 สร้างความประทับใจด้วยการออกแบบที่เป็นนวัตกรรมสำหรับตัวนำที่หลากหลาย - ส่วน สิ่งนี้ทำให้คันโยก Wago - ประเภทเทอร์มินัลบล็อกเครื่องหมายการค้าที่โดดเด่นในเทคโนโลยีการเชื่อมต่อไฟฟ้า คันโยกแบนซึ่งพอดีกับร่างกายฐานของ 221 ปรากฏขึ้นอย่างราบรื่นเมื่อปิดและสามารถวางตำแหน่งอย่างเรียบร้อยในที่อยู่อาศัยใด ๆ การออกแบบที่กว้างของลิงก์คันโยกแต่ละตัวช่วยให้เครื่องมือที่สมบูรณ์แบบ - การทำงานฟรีสำหรับการเชื่อมต่อตัวนำที่สะดวก ที่อยู่อาศัยที่โปร่งใสแสดงเทคโนโลยีที่แข็งแกร่งและอนุญาตให้มีการตรวจสอบด้วยภาพทันทีสำหรับมาตรฐาน - การติดต่อที่สอดคล้องกับตัวนำที่มั่นคงและดี - ตัวนำที่ติดอยู่ รูปลักษณ์ของคีย์บอร์ดของคันโยกแสดงให้เห็นถึงการผสมผสานที่สมบูรณ์แบบของเทคโนโลยีการเชื่อมต่อที่ใช้งานได้และความงาม "ทำโดย Wago"
บล็อกเทอร์มินัลที่เชื่อมต่อช่วงสีเขียวใหม่กับคันโยกประกอบด้วย Bio 77% - PC แบบวงกลม (ที่อยู่อาศัย) และอย่างน้อย 27% รีไซเคิล PBT (คันโยก) นอกเหนือจากส่วนหนึ่งของ regranulate
หมายเหตุ
| คำแนะนำด้านความปลอดภัยทั่วไป | ข้อสังเกต: สังเกตคำแนะนำการติดตั้งและความปลอดภัย! ช่างไฟฟ้าเท่านั้น! อย่าทำงานภายใต้แรงดันไฟฟ้า/โหลด! ใช้เพื่อการใช้งานที่เหมาะสมเท่านั้น! ปฏิบัติตามกฎระเบียบ/มาตรฐาน/แนวทางของชาติ! สังเกตข้อกำหนดทางเทคนิคสำหรับผลิตภัณฑ์! สังเกตจำนวนศักยภาพที่อนุญาต! อย่าใช้ส่วนประกอบที่เสียหาย/สกปรก! สังเกตประเภทตัวนำ, ข้าม - ส่วนและความยาวแถบ! แทรกตัวนำจนกว่าจะถึงจุดหลังของผลิตภัณฑ์! ใช้อุปกรณ์เสริมดั้งเดิม! จะขายเฉพาะคำแนะนำการติดตั้ง! |
| ข้อมูลความปลอดภัย | ในสายไฟที่มีสายดิน |
ข้อมูลไฟฟ้า
| เรตติ้งต่อ | EN 60664 |
| แรงดันไฟฟ้าเล็กน้อย (II/2) | 450V |
| อันดับ Impulse ทนต่อแรงดันไฟฟ้า (II/2) | 4kV |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 41A |
| ตำนาน (เรตติ้ง) | (II / 2) ≙ Overvoltage Category II / มลพิษระดับ 2 |
คะแนนต่อ UL
| การอนุมัติต่อ | UL 486C |
| คะแนนแรงดันไฟฟ้า UL (ใช้กลุ่ม C) | 600V |
| จัดอันดับ UL ปัจจุบัน (ใช้กลุ่ม C) | 30A |
ข้อมูลการเชื่อมต่อ
| หน่วยยึด | 5 |
| จำนวนศักยภาพทั้งหมด | 1 |
การเชื่อมต่อ 1
| เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ | ตัวหนีบกรง® |
| ประเภทการกระตุ้น | คันโยก |
| วัสดุตัวนำที่เชื่อมต่อได้ | ทองแดง |
| ส่วนข้ามเล็กน้อย - ส่วน | 6 mm² / 10 awg |
| ตัวนำที่แข็งแกร่ง | 0.5 … 6 มม. ² / 20 … 10 AWG |
| ตัวนำ | 0.5 … 6 มม. ² / 20 … 10 AWG |
| ดี - ตัวนำที่ติดค้าง | 0.5 … 6 มม. ² / 20 … 10 AWG |
| ความยาวแถบ | 12 … 14 มม. / 0.47 … 0.55 นิ้ว |
| ทิศทางการเดินสาย | ด้าน - การเดินสายรายการ |
ข้อมูลทางกายภาพ
| ความกว้าง | 36.7 มม. / 1.445 นิ้ว |
| ความสูง | 10.1 มม. / 0.398 นิ้ว |
| ความลึก | 21.1 มม. / 0.831 นิ้ว |
ข้อมูลวัสดุ
| หมายเหตุ (ข้อมูลวัสดุ) | ข้อมูลเกี่ยวกับข้อกำหนดของวัสดุสามารถดูได้ที่นี่ |
| สี | โปร่งใส |
| ปกสี | โปร่งใส |
| กลุ่มวัสดุ | IIIA |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | Bio - วงกลมพีซี |
| วัสดุฉนวน (ที่อยู่อาศัยหลัก) | โพลีคาร์บอเนต (PC) |
| วัสดุฉนวน (แอคทูเอเตอร์) | Bio - วงกลม PBT |
| ระดับความไวต่อความไวต่อ UL94 | V2 |
| ไฟไหม้ | 0,163MJ |
| สีแอคทูเอเตอร์ | สีเขียว |
| น้ำหนัก | 7,1g |
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม
| อุณหภูมิแวดล้อม (การดำเนินการ) | +85 องศา |
| อุณหภูมิการทำงานอย่างต่อเนื่อง | 105 องศา |
| การทำเครื่องหมายอุณหภูมิต่อ en 60998 | T85 |
ข้อมูลเชิงพาณิชย์
| PU (SPU) | 150 (15) พีซี |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | กล่อง |
| ประเทศต้นกำเนิด | เดอ |
| Gtin | 4066966613148 |
| หมายเลขภาษีศุลกากร | 85369010000 |
การจำแนกผลิตภัณฑ์
| UNSPSC | 39121409 |
| etim 9.0 | EC000446 |
| ETIM 8.0 | EC000446 |
| ECCN | ไม่มีการจำแนกประเภทของสหรัฐฯ |
การปฏิบัติตามผลิตภัณฑ์ด้านสิ่งแวดล้อม
| สถานะการปฏิบัติตาม ROHS | เป็นไปตามมาตรฐานไม่มีการยกเว้น |
ป้ายกำกับยอดนิยม: 221-625, จีน 221-625 ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








